JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UWEKEZAJI, VIWANDA NA BIASHARA
BODI YA USIMAMIZI WA STAKABADHI ZA GHALA

TANGAZO KWA WAENDESHA GHALA WOTE

Bodi ya Usimamizi wa Stakabadhi za Ghala (WRRB) ni taasisi chini ya Wizara ya
Uwekezaji, Viwanda na Biashara iliyoundwa kwa Sheria Namba 10 ya Mwaka 2005
na marekebisho yake chini ya Sheria Namba 4 Sura ya 339 R.E. 2016. Bodi imepewa
majukumu chini ya Kifungu 5 (a-j) cha Sheria hiyo ikiwemo kutoa leseni kwa
Waendesha Ghala, Meneja Dhamana na Wakaguzi wa Ghala.

Bodi inapenda kuwajulisha waombaji leseni na wadau wa Mfumo wa Stakabadhi za
Ghala kuwa imeandaa mafunzo ya wafanyakazi wa ghala kuanzia tarehe 24 hadi 26
Septemba 2022 katika Ukumbi wa Chuo cha Kilimo Mtwara (MATI) mkoani Mtwara.

Mafunzo haya yanalenga wafanyakazi watano kisheria ghalani ambao hawakuwabhi
kupita mafunzo na mitihani inayotolewa na Bodi. Aidha, wadau wengine wenye nia ya
kujifunza shughuli za usimamizi wa ghala kama vile wakurugenzi wa kampuni za
waendesha ghala, wanunuzi na wengineo wanakaribishwa. Mafunzo haya
yatahitimishwa kwa mtihani pamoja na vyeti kwa watakaofaulu.

Mafunzo haya yatafanyika kwa siku tatu. Gharama ya mafunzo kwa mhusika ni
shilingi 750,000.

Aidha, katika siku ya kuhitimisha mafunzo ya tarehe 26 Septemba 2022 wakurugenzi
na mameneja wote wa kampuni zinazotarajia kuendesha ghala msimu wa korosho
2022/2023 wanapaswa kuhudhuria kikao cha maandalizi ya msimu na kuhitimisha
mafunzo kitachofanyika kuanzia saa sita kamili mchana katika ukumbi huo.

Kwa mawasiliano ya kuwasilisha majina yawatakahudhuria mafunzo na maandalizi ya
vyeti utawasiliana na Afisa Rasilimali Watu-WRRB 0767 619 469. Kwa mawasiliano
kuhusu malipo na kuandaliwa control number utawasiliana na Mhasibu-WRRB
0713 724 933;

Imetolewa,
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